2026-04-06
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mẫu | LTN133YL06-H01 |
| Kích thước màn hình | 13.3 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 3200(RG/BW)×1800, Quad- |
| Bố cục điểm ảnh | RG/BW LCD PenTile |
| Khu vực hoạt động | 293.44(W)×165.06(H) mm |
| Mở viền | - |
| Kích thước ngoài (mm) | 306.15(W)×194.31(H) ×2.8(D) mm |
| Xử lý | Chống chói (Haze 0%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Hỗ trợ màu | 16.7M 72% NTSC |
| Loại đèn nền | 9S6P WLED, 15K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (4 Lanes), eDP1.3, Đầu nối 40 chân |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |