2026-04-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN133YL03-W01 |
| Kích thước đường chéo | 13.3" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 3200(RG/BW)×1800, Quad-HD+ 226PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RG/BW LCD PenTile |
| Khu vực hiển thị | 293.44(W)×165.06(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 400:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Loại đèn nền | WLED |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Kiểu dáng | - |
| Ứng dụng | Laptop |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |