2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN133YL02-C01 |
| Kích thước đường chéo | 13.3" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 3200(RG/BW)×1800 276PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải sọc dọc RGBW |
| Diện tích hiển thị | 293.44(R)×165.06(C) mm |
| Vùng hở viền | - |
| Kích thước ngoài | 310.6(R)×204.24(C)×1.78(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Độ mờ 0%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Hỗ trợ màu | 16.7M 83%NTSC |
| Nguồn sáng | WLED [8 chuỗi], Không có Driver |
| Kiểu dáng | - |
| Thiết kế cho | Laptop |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (4 Lanes), eDP1.3, Đầu nối 50 chân |
| Nguồn cấp | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |