2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTN133HL09-M01 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.472 ((W) × 165.078 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PLS, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Phong cách hình | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | Bộ kết nối eDP (2 làn) |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |