2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN133HL08-801 |
| Kích thước đường chéo | 13.3" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hiển thị | 293.472(W)×165.078(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 800 : 1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 30 (Điển hình.)(Tr+Td) ms |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thường, Xuyên sáng |
| Độ sâu màu | 262K |
| Đèn nền | WLED, 15K giờ, Có Driver LED |
| Kiểu dáng | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3.2mm) |
| Sử dụng cho | Laptop |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (2 Lanes)Connector |
| Nguồn cấp | 3.3V (Điển hình.) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |