2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTN133HL07-702 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 166PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.472 ((W) × 165.078 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | PLS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 15K giờ, với LED Driver |
| Phong cách biểu mẫu | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3,2mm) |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | eDP (2 làn đường) |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |