2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN133HL05-401 |
| Kích thước đường chéo | 13.3" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động | 293.472(W)×165.078(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 306.3(W)×195.2(H)×3(D) mm |
| Độ sáng | 220 cd/m² (Điển hình) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 262K 47%NTSC |
| Tần số quét | 60Hz |
| Kiểu dáng | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3.2mm) |
| Bề mặt | Chống chói |
| Tỷ lệ tương phản | 600:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Loại đèn nền | 9S4P WLED, 15K giờ, Có Driver LED |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Laptop |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 Lanes), HBR1 (2.7G/lane), Đầu nối 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |