2026-04-09
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTN133HL04-301 |
| Kích thước đường chéo | 13.3" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 166PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.472(W)×165.078(H) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước tổng thể | 317.2(W)×177.7(H)×5.4(D) mm |
| Độ sáng | - |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 262K |
| Tần số | 60Hz |
| Kiểu dáng | Mỏng (PCBA phẳng, T≤3.2mm) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | 30 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Loại đèn nền | WLED, 15K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Máy tính xách tay |
| Giao diện tín hiệu | eDP (2 làn) Đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |