2026-04-01
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mẫu | LTN101AT03-701 |
| Kích thước màn hình | 10.1 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1366(RGB)×768, WXGA 155PPI |
| Bố cục điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 222.72(R)×125.28(C) mm |
| Mở viền | 225.92(R)×128.48(C) mm |
| Tổng thể (mm) | 235(R)×143(C) ×5.2(D) mm |
| Xử lý | Chống lóa |
| Độ sáng | 200 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 300:1 (Tối thiểu) (TM) |
| Góc nhìn | 45/45/15/30 (Tối thiểu)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Hướng nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | TN, Trắng thông thường, Truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 262K 45% NTSC |
| Nguồn sáng | 7S4P WLED, 12K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 kênh, 6-bit), Đầu nối 40 chân |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |