Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
chance
Liên hệ ngay bây giờ
LTN101AT03-101 Màn hình LCD Samsung Giới thiệu về các chức năng và thông số
Thương hiệu Samsung
Mã Model LTN101AT03-101
Kích thước đường chéo 10.1"
Loại Panel a-Si TFT-LCD, LCM
Độ phân giải 1366(RGB)×768, WXGA 155PPI
Định dạng điểm ảnh RGB Vertical Stripe
Khu vực hiển thị 222.73(W)×125.22(H) mm
Khu vực viền 225.92(W)×128.48(H) mm
Kích thước tổng thể 235(H)×143(V)×5.2(D)mm
Xử lý bề mặt Chống lóa (Haze 25%), Lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 200 cd/m² (Điển hình)
Tỷ lệ tương phản 300:1 (Tối thiểu) (TM)
Hướng nhìn 6 giờ
Thời gian phản hồi 16 (Điển hình)(Tr+Td)
Góc nhìn 45/45/15/30 (Tối thiểu)(CR≥10)
Chế độ hoạt động TN, Trắng thông thường, Truyền qua
Hỗ trợ màu 262K 45%NTSC
Nguồn sáng WLED [6S4P], 15K giờ, Có Driver LED
Kiểu dáng Hình nêm (PCBA cong, T≥5.2mm)
Thiết kế cho Laptop
Tần số quét 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại giao diện LVDS (1 kênh, 6-bit), Đầu nối 40 chân
Nguồn cấp 3.3V (Điển hình)
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C