2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTM340YP05 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 3440 ((RGB) × 1440 109PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 799.8 ((W) × 334.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | TBD ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | PVA, thường là màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 100%sRGB |
| Đèn hậu | WLED, 30K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | TBD |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn, chơi game |
| Tỷ lệ làm mới | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDPConnector |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |