2026-04-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTM270HP02-W |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể(mm) | 613.03 × 359.51× 13.6 (H×V×D) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 25%) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 21 (Điển hình)(G to G) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ sâu màu | 16.7M 72%NTSC |
| Đèn nền | WLED, 30K giờ, Không có Driver |
| Khối lượng | 3.27Kgs (Tối đa) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính、Chơi game |
| Tần số quét | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 kênh, 8-bit), Đầu nối 61 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |