2026-04-02
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTM270HL04 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| Mở viền | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 15 (Điển hình.)(G đến G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn sáng | WLED |
| Trọng lượng | - |
| Thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 30 chân |
| Nguồn điện | 5.0V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |