2026-04-03
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTM270DL07-L01 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 626.3(W)×362.6(H)×10.1(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Haze 25%) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 15 (Điển hình)(G to G) |
| Màu hiển thị | 16.7M 72%NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 15K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng màn hình | 3.05Kgs (Tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 70 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |