2026-04-08
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTM270DL02-201 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 596.736(R)×335.664(C) mm |
| Khu vực viền | 601.7(R)×340.7(C) mm |
| Kích thước tổng thể | 630(R)×368.2(C)×18.2(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói (Độ mờ 42%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Đen thường, Xuyên sáng |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 12 (Điển hình)(G đến G) |
| Màu hiển thị | 16.7M 98%sRGB |
| Loại đèn nền | 16S4PWLED, 30K giờ, Không có Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | 3.45Kg (Tối đa) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 kênh, 8-bit), Đầu nối 61 chân |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |