2026-04-06
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mẫu | LTM236FL02-Q01 |
| Kích thước màn hình | 23.6 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 3840(RGB)×2160, UHD 187PPI |
| Bố cục điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.28(W)×293.22(H) mm |
| Mở viền | - |
| Đường viền (mm) | - |
| Xử lý | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 14 (Điển hình.)(G đến G) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thông thường, Xuyên sáng |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100% sRGB |
| Nguồn sáng | WLED, 30K giờ |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (4 làn) , Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 5.0V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |