2026-04-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LTM230HP04 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 95PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 509.76(R)×286.74(C) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 17/8 (Điển hình.)(Tr/Td) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | PVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Hỗ trợ màu | 16.7M 72%NTSC |
| Nguồn sáng | |
| Trọng lượng | - |
| Thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |