các trường hợp công ty về Giới thiệu chức năng và thông số màn hình LCD Samsung LTM230HL03
Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
chance
Liên hệ ngay bây giờ
Giới thiệu chức năng và thông số màn hình LCD Samsung LTM230HL03
Thương hiệu Samsung
Mô hình P/N LTM230HL03
Kích thước đường chéo 23.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1080, FHD 95PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 509.76 ((W) × 286.74 ((H) mm
Mở Bezel 513.8 ((W) × 290.8 ((H) mm
Phân đồ (mm) 534 ((W) × 311.7 ((H) × 13 ((D)
Độ sáng 250 (Typ.) ((cd/m2)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Độ sâu màu sắc 16.7M 100% sRGB
Vật thể 2.10kg (tối đa)
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Điều trị Antiglare (Haze 35%), lớp phủ cứng (3H)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
Chế độ làm việc PLS, thường là màu đen, truyền
Phản ứng 16 (Typ.) ((Tr+Td), 12 (Typ.) ((G đến G) ms
Đèn hậu 13S4P WLED, 30K giờ, Không lái xe
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân
Cung cấp điện áp 5.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C