2026-04-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTL129JL01-A03 |
| Kích thước đường chéo | 12.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, Bộ |
| Nghị quyết | 2732 ((RGB) × 2048 |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | - |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | - |
| Loại giao diện | eDP |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |