2026-03-28
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTL123YL01-005 |
| Kích thước đường chéo | 12.3 |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 2736 ((RGB) × 1824 267PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 259.783 ((W) × 173.189 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 14001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | PLS, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED, 12K giờ |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Pad & Tablet |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |