2026-04-07
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTL120QL01-003 |
| Kích thước đường chéo | 12.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 2160(RGB)×1440 215PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động | 254.016(W)×169.344(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 263.42(W)×182.26(H)×4.29(D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 800:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 25/35 (Tối đa.)(Tr/Td) |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Loại đèn nền | 9S6PWLED, 12K giờ, Có Driver LED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Kiểu dáng | - |
| Ứng dụng | Laptop, Pad & Máy tính bảng |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 Lanes), Đầu nối 40 chân |
| Điện áp đầu vào | 3.3V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |