2026-03-13
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTL097QL01-A01 |
| Kích thước đường chéo | 9.7" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 2048(RGB)×1536, QXGA 264PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động | 196.608(W)×147.456(H) mm |
| Viền mở | - |
| Độ sáng | 420 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 1000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 85/85/85/85 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) ms |
| Quan sát tốt ở | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Độ sâu màu | 16.7M |
| Đèn nền | WLED |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Máy tính bảng |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | eDP (4 Lanes), FPC |
| Nguồn điện áp | 3.3V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |