2026-03-31
| nhà sản xuất | Samsung |
| Mã Model | LTI550HN18 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 40PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 1211.6(W)×682.4(H) ×68.1(D) mm |
| Bề mặt | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 500 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Màu hiển thị | 16.7M 99% sRGB |
| Loại đèn nền | WLED, 50K giờ, Có trình điều khiển LED |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Khe nối Videowall | 2.0 mm (khe nối từ vùng hoạt động đến vùng hoạt động) |
| Ứng dụng | Video Wall |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), Đầu nối 51 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |