2026-03-31
| nhà sản xuất | SAMSUNG |
| Tên model | LTI550HN16 |
| kích thước màn hình | 55.0 inch |
| Loại màn hình | LCM, a-Si TFT-LCD |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080[FHD] 40PPI |
| Cấu hình điểm ảnh | Thanh dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 1209.6(H) × 680.4(V) mm |
| Kích thước vật lý | 1211.6(H) × 682.4(V) × 68.1(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Mờ (Sương mù 25%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng (cd/m²) | 500cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ quang học | SVA, Đen thông thường, Truyền qua |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) ms |
| Tần số quét | 60Hz |
| Hệ thống tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), đầu cuối, 51 chân |
| Điện áp cung cấp | 12.0V (Điển hình) |
| Xếp hạng tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |