2026-03-26
| nhà sản xuất | Samsung |
| Mã Model | LTI550HN13 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 40PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 1213.5(W)×684.3(H) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Độ mờ 44%) |
| Độ sáng | 700 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Hỗ trợ màu | 16.7M 72% NTSC |
| Nguồn sáng | WLED, Có trình điều khiển LED |
| Đường nối ghép | 3.7 mm (khoảng cách từ cạnh hoạt động đến cạnh hoạt động) |
| Thiết kế cho | Màn hình ghép |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 8-bit) Connector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |