2026-03-31
| nhà sản xuất | SAMSUNG |
| Tên model | LTI460HN14 |
| kích thước màn hình | 46 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD , LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080 FHD 47PPI |
| Cấu hình điểm ảnh | Thanh dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 1018.08(W)×572.67(H) mm |
| Kích thước vật lý | 1020.02(H)×574.61(V) ×68.1(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 500cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ quang học | SVA, Đen thông thường, Truyền qua |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) ms |
| Số màu | 16.7M , 100% sRGB |
| Loại đèn nền | WLED , 50K giờ, có trình điều khiển LED |
| Tần số quét | 60Hz |
| Hệ thống tín hiệu | LVDS 51 chân (2 kênh, 8-bit) , đầu cuối |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |