2026-03-31
| nhà sản xuất | SAMSUNG |
| Tên model | LTI460HN13 |
| kích thước màn hình | 46 inch |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, mô-đun tinh thể lỏng; |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD, 47PPI |
| Cấu hình điểm ảnh | Thanh dọc RGB |
| Kích thước hiển thị | 1018.08(W)×572.67(H) mm |
| Kích thước vật lý | 1020.02(W)×574.61(H)×68.1(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Mờ (Sương mù 25%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 700 cd/m² (Điển hình) |
| Độ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn tốt nhất | Toàn cảnh |
| Chế độ quang học | SVA, Đen thông thường, Truyền qua |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Số lượng màu | 16.7M, 100% sRGB |
| Loại đèn nền | WLED, 50K giờ, có trình điều khiển LED |
| Khe nối | 2.0 mm (khoảng cách giữa các vùng hiển thị) |
| Áp dụng cho | đa màn hình |
| Tần số quét | 60Hz |
| Chức năng cảm ứng | Không cảm ứng |
| Hệ thống tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit), 51 chân, đầu cuối |
| Điện áp cung cấp | 12.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Hoạt động: 0 ~ 50 °C; Lưu trữ: -20 ~ 65 °C |