2026-03-27
| Nhà sản xuất | SAMSUNG |
| Tên mẫu | LTI370LN03 |
| Kích thước màn hình | 37" (Thanh gốc) |
| Loại màn hình | LCM , a-Si TFT-LCD |
| Số điểm ảnh | 1920(RGB)×540 54PPI |
| Bố cục | Dải dọc RGB |
| Diện tích hoạt động (mm) | 899.712 × 253.044 (Ngang×Dọc) |
| Kích thước ngoài (mm) | 914.92 × 280.844 × 36.4 (Ngang×Dọc×Dày) |
| Diện tích viền (mm) | 903.71 × 257.04 (Ngang×Dọc) |
| Xử lý | Chống chói (Sương mù 25%), Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 700 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) ms |
| Độ sâu màu | 16.7M 100% sRGB |
| Đèn nền | WLED , 50K giờ , Có trình điều khiển LED |
| Khối lượng | 4.70/5.00Kg (Điển hình/Tối đa) |
| Tần số quét | 60Hz |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit) , Đầu nối 51 chân |
| Xếp hạng tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |