2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LTF550HJ03-A02 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 40PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1209.6 ((W) ×680.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 1247.6 × 719.9 (H × V × D) |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H), Reflection 1.0% (Max.) |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6000: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 10 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Chế độ làm việc | S-PVA, thường màu đen, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 79%NTSC |
| Đèn hậu | WLED, với trình điều khiển LED |
| Vật thể | 14.2/14.6Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Sử dụng cho | Máy TV |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 51 pin |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |