2026-04-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTA550HJ17 |
| Kích thước đường chéo | 55" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 40PPI |
| Định dạng Pixel | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Khu vực viền | 1217.6(W)×688.4(H) mm |
| Kích thước tổng thể | 1237.4(W)×704.2(H)×27.9(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Haze 2.3%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 350 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | S-PVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G to G) |
| Màu hiển thị | 1.07B 72%NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 35K giờ, Không có Driver |
| Tần số quét | 120Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | 17./23.0Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 kênh, 10-bit), Đầu nối 102 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |