2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LTA460HQ16 |
| Kích thước đường chéo | 46" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 47PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1018.08(W)×572.67(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | S-PVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Màu hiển thị | 1.07B 70%NTSC |
| Loại đèn nền | WLED, 30K giờ |
| Tần số | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | - |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |