2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã P/N | LTA400HM04 |
| Kích thước đường chéo | 40" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 55PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 885.6(W)×498.15(H) mm |
| Mở viền | - |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 4500:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | S-PVA, Đen thường, Truyền qua |
| Xem tốt nhất trên | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình.)(G đến G) |
| Màu hiển thị | 1.07B 72%NTSC |
| Loại đèn nền | CCFL |
| Tần số | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | - |
| Ứng dụng | Bộ TV |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit) |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |