2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM340YP02-M01 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 3440(RGB)×1440 109PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 797.22(R)×333.72(C) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước tổng thể | 809.42(R)×347.52(C)×1.1(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | - |
| Màu hiển thị | 16.7M 68%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 700/770g (Điển hình/Tối đa) |
| Bề mặt | Chống lóa (Độ mờ 25%) |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Thời gian phản hồi | 16 (Điển hình)(Tr+Td) |
| Độ truyền sáng | 2.6% (Điển hình)(có phân cực) |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 12 chip nguồn |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 làn), 51 chân Đầu nối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |