2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSM340VP01 |
| Kích thước đường chéo | 34" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1080 |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | PVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |