2026-04-06
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM315HP04-M01 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 69PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 698.4(W)×392.85(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 708.34(W)×405.43(H)×1.3(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PVA, Thường đen, Xuyên sáng |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 22 (Điển hình.)(G to G) |
| Độ dày kính | 0.40+0.50 mm |
| Độ truyền sáng | 4.5% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số quét | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Trọng lượng Panel | 870g (Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính、Chơi game |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 kênh, 8-bit), Đầu nối 61 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình.) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |