2026-03-28
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM315DP01-M01 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 93PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.344(R)×392.256(C) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước ngoài (mm) | 708.944×405.731×1.11 (R×C×D) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Độ mờ 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 3000 : 1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 22 (Điển hình.)(G đến G) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PVA, Đen thường, Truyền qua |
| Độ dày kính | 0.40+0.40 mm |
| Độ truyền sáng | 3.0% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 900g (Điển hình.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính, Chơi game |
| Tần số quét | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách IC điều khiển | Tích hợp COF 8 chip nguồn |
| Loại tín hiệu | eDP (4 làn) , HBR2 (5.4G/làn) , Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình.) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |