2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSM290VP01 |
| Kích thước đường chéo | 29.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1080 |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | - |
| Góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | PVA, Thường đen, Truyền qua |
| Hỗ trợ màu | |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | - |
| Thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |