2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM270HP07 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Diện tích hoạt động | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| Viền mở | - |
| Kích thước ngoài (mm) | 608.888×348.337×1.16 (H×V×D) |
| Xử lý bề mặt | Chống lóa (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 3000 : 1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 13/17 (Điển hình)(Tr/Td) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | SPVA, Normally Black, Transmissive |
| Độ dày kính | - |
| Độ truyền sáng | 4.25% (Điển hình)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 16.7M 69%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 600g (Điển hình) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính, Chơi game |
| Tần số quét | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách IC điều khiển | 6 chip nguồn COF tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 ch, 8-bit), Đầu nối 61 chân |
| Điện áp cung cấp | 12.0V (Điển hình) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |