2026-04-14
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM270HP05-W03 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 21 (Điển hình)(G to G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SPVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Hỗ trợ màu | 16.7M |
| Nguồn sáng | Không đèn nền |
| Trọng lượng | 560g (Điển hình) |
| Thiết kế cho | Màn hình máy tính |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 ch, 8-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |