2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã sản phẩm | LSM270HL02 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 81PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 597.888(W)×336.312(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Tần số quét | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Normally Black, Transmissive |
| Thời gian phản hồi | 14 (Điển hình)(G to G) |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ;Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |