2026-03-31
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM270DP01 |
| Kích thước đường chéo | 27.0" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 2560(RGB)×1440, Quad-HD 108PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hiển thị | 596.736(W)×335.664(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 609.2(W)×348.12(H)×1.16(D) mm |
| Bề mặt | Chống lóa (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 3000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | PVA, Normally Black, Transmissive |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 12 (Điển hình)(G to G) |
| Độ dày kính | 0.40+0.40 mm |
| Độ truyền sáng | 2.28% (Điển hình)(có phân cực) |
| Màu hiển thị | 16.7M 69%NTSC |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Tần số quét | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| IC điều khiển | COF tích hợp 8 chip nguồn |
| Trọng lượng Panel | 600g (Điển hình) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính, Chơi game |
| Giao diện tín hiệu | eDP (4 Lanes) , HBR2 (5.4G/lane) , 51 chân kết nối |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường hoạt động | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |