2026-03-27
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSM238HP01-M01 |
| Kích thước đường chéo | 23.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 92PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 525.89 ((W) × 295.81 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 534.88 ((W) × 307.112 ((H) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ dày thủy tinh | - |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 72% NTSC |
| Vật thể | TBD |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | PVA, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 22 (Typ.) ((G đến G) ms |
| Khả năng truyền | 40,5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Các chip nguồn COF6 tích hợp |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |