2026-03-30
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mô hình | LSM236HP04-M02 |
| Kích thước màn hình | 23.6 inch |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 521.395 ((W) × 293.285 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Khung (mm) | 532.4 × 304.94 × 1.1 (H × V × D) |
| Điều trị | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 0 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Phản ứng | 21 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PVA, thường là màu đen, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 69% NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 420g (Dân loại) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |