các trường hợp công ty về LSM236HP02-G Samsung màn hình LCD Giới thiệu về các chức năng và thông số
Sự kiện
Liên hệ với chúng tôi
chance
Liên hệ ngay bây giờ
LSM236HP02-G Samsung màn hình LCD Giới thiệu về các chức năng và thông số
Thương hiệu Samsung
Mã Model LSM236HP02-G
Kích thước đường chéo 23.6"
Loại Panel a-Si TFT-LCD, CELL, FOB
Độ phân giải 1920(RGB)×1080, FHD 93PPI
Định dạng điểm ảnh RGB Vertical Stripe
Khu vực hoạt động 521.395(W)×293.285(H) mm
Viền màn hình -
Kích thước tổng thể 532.4(W)×304.94(H)×1.3(D) mm
Xử lý bề mặt Chống chói
Độ sáng 0 cd/m²
Tỷ lệ tương phản 3000 : 1 (Điển hình.) (TM)
Góc nhìn 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10)
Thời gian phản hồi 8 (Điển hình.)(G to G) ms
Góc nhìn tốt nhất Đối xứng
Chế độ hoạt động PVA, Đen thường, Xuyên sáng
Độ dày kính 0.40+0.40 mm
Độ truyền sáng 3.39% (Điển hình.)(có phân cực)
Độ sâu màu 16.7M 70%NTSC
Đèn nền Không có đèn nền
Khối lượng 530g (Điển hình.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính, Chơi game
Tần số quét 144Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (4 kênh, 8-bit), Đầu nối 40 chân
Nguồn điện áp 12.0V (Điển hình.)
Thông số tối đa Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C