2026-03-28
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSM236HP02-G |
| Kích thước đường chéo | 23.6" |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 93PPI |
| Định dạng điểm ảnh | RGB Vertical Stripe |
| Khu vực hoạt động | 521.395(W)×293.285(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 532.4(W)×304.94(H)×1.3(D) mm |
| Xử lý bề mặt | Chống chói |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 3000 : 1 (Điển hình.) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình.)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình.)(G to G) ms |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | PVA, Đen thường, Xuyên sáng |
| Độ dày kính | 0.40+0.40 mm |
| Độ truyền sáng | 3.39% (Điển hình.)(có phân cực) |
| Độ sâu màu | 16.7M 70%NTSC |
| Đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | 530g (Điển hình.) |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính, Chơi game |
| Tần số quét | 144Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (4 kênh, 8-bit), Đầu nối 40 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình.) |
| Thông số tối đa | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |