2026-04-16
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSM230HL01 |
| Kích thước đường chéo | 23.0" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 95PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 509.76(W)×286.74(H) mm |
| Viền màn hình | - |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | - |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Màu hiển thị | 16.7M |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 1000:1 (Điển hình.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, Đen thường, Truyền qua |
| Thời gian phản hồi | - |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 kênh, 8-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |