2026-03-18
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã model | LSI750HF01 |
| Kích thước đường chéo | 75" |
| Loại màn hình | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 29PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hiển thị | 1650.24(R)×928.26(C) mm |
| Viền màn hình | - |
| Kích thước tổng thể | 1662.24(R)×943.01(C)×1.4(D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Góc nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ dày kính | 0.50+0.50 mm |
| Màu sắc hiển thị | 1.07B 68%NTSC |
| Tần số quét | 120Hz |
| Trọng lượng | 4.70/5.17Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Bề mặt | Bóng (Haze 0%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 5000:1 (Điển hình) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SVA, Thường màu đen, Xuyên sáng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Độ truyền sáng | 5.7% (Điển hình)(có phân cực) |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Ứng dụng | Bảng tương tác |
| IC điều khiển | COF Tích hợp 12 chip nguồn + 16 chip cổng |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (4 kênh, 10-bit), 92 chân |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C ; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |