2026-04-02
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSI750FN01 |
| Kích thước đường chéo | 75" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 59PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 1650.24 ((W) × 928.26 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 1662.2 ((W) × 943.7 ((H) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 2,3%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | SVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 6 (Loại) (G đến G) |
| Hiển thị màu sắc | 1.07B 72%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 120Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Bảng trắng tương tác |
| Giao diện tín hiệu | V-by-OneConnector |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |