2026-04-07
| Nhà sản xuất | Samsung |
| Tên mẫu | LSI550HN01-V |
| Kích thước màn hình | 55.0 inch |
| Loại bảng điều khiển | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×1080, FHD 40PPI |
| Bố cục điểm ảnh | RGB Dọc Sọc |
| Khu vực hoạt động | 1209.6(W)×680.4(H) mm |
| Mở viền | - |
| Đường viền (mm) | 1219.6(W)×692.9(H) ×1.3(D) mm |
| Xử lý | Chống chói (Haze 25%), Lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 0 cd/m² (Điển hình) |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Thời gian phản hồi | 6 (Điển hình)(G đến G) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Chế độ hoạt động | SPVA, Đen mặc định, Truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 1.07B 99% sRGB |
| Loại đèn nền | Không có đèn nền |
| Khối lượng | - |
| Sử dụng cho | Biển báo kỹ thuật số |
| Tần số quét | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện áp | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |