2026-04-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mã Model | LSI370LN01 |
| Kích thước đường chéo | 37" (Thanh gốc) |
| Loại Panel | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Độ phân giải | 1920(RGB)×540 54PPI |
| Định dạng điểm ảnh | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 899.712(W)×253.044(H) mm |
| Mở viền | - |
| Độ sáng | 0 cd/m² |
| Tỷ lệ tương phản | 4000:1 (Điển hình) (TM) |
| Hướng nhìn | Đối xứng |
| Thời gian phản hồi | 8 (Điển hình)(G đến G) |
| Góc nhìn | 89/89/89/89 (Điển hình)(CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | SPVA, Đen thường, Truyền qua |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 100%sRGB |
| Nguồn sáng | Không có đèn nền |
| Trọng lượng | 4.70/5.00Kgs (Điển hình/Tối đa) |
| Thiết kế cho | Biển báo kỹ thuật số, Màn hình LCD dạng thanh kéo dài |
| Tốc độ khung hình | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (2 kênh, 10-bit), Đầu nối 51 chân |
| Nguồn điện | 12.0V (Điển hình) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |