2026-04-01
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSI290LN01 |
| Kích thước đường chéo | 29.0" (native bar) |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) ×540 69PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 705.6 ((W) ×198.45 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ tương phản | 40001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | SPVA, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 8 (Loại) (G đến G) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Digital Signage, LCD thanh kéo dài |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 10-bit), 51 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 65 °C |